Nimetembea Kimapenzi na Binti Zangu Wawili kwa Mpigo Usiku Mmoja Kwenye Kitanda Kimoja

Ndugu Wadau,Nianze hivi,ninafanya kazi mbali na mke wangu, sasa niko kwa wife wiki ya pili kwa vile niko likizo. Wife anaishi na mabinti 2 moja akiwa dada wa nyumbani house girl, na mwingine ni binti aliyemaliza chuo hivi karibuni.

Jumapili wife amesafiri kikazi kwa siku 5 na nimebaki na hawa mabinti tu, kwani watoto wetu wapo shule boarding.
Sasa jana ikatokea hivi: Nilirudi home yapata saa 5.30 usiku nikitoka kupata, nilikuwa tungi.

Huyu bint wa chuo ndo alikuja nifungulia mlango, kama utani nilimshika mkono na kuuchezea, nikaona kimya. Nilishika bega nikamvuta kwangu ajabu aka respond naye akanikumbatia.

Nikaweka mkono wangu tumboni pake, chini ya kitovu kimya, chini zaidi kimya. Kwakweli maswali mengi yalipita kichwani kwangu kwa vile sikuwahi kuzoeana wala kuonesha kuwazoea hawa binti.

Tamaa ikanipanda but nikiwa na woga, niliweza kuacha nilichokuwa nakifanya nikafunga milango kama kawa na kwenda kulala.

Sijui kitu gani kilinipitia but niliamka na kwenda room wanakolala, huwa wanalala wote kitanda kimoja. Nikakuta mlango umerudishwa tu, haukufungwa, nikatinga ndani.

Walikuwa wameshalala na kujifunika blanket moja huku kuna baridi kali sana. Nilijichomeka kando ya huyu wa chuo taratibu na kwa polepole sana nilianza kumpapasa.

Kama alijua, kwani alirespond positively kwa kila nilichofanya. Hatimaye tukaanza gemu. Ni mtundu sana bro.
Kwa hekaheka zile nilijua tu house girl aliye kando atakuwa amezinduka.

Niliact kama naweka mkono tumboni, kisha chini hadi ikulu, akatoa nafasi, nilijaribu kuondoa kufuli, akajiadjust kusaidia. Nikaona goli lingine hilooo! Wadau nilihamisha majeshi huko nikaendelea, ajabu wote 2 walikuwa free. Nilihama huku na kule sijui mara ngapi hadi alfajiri.

Sasa kumekucha, kwa ratiba ilibidi nisafiri, nimeshaondoka kwenda kijijini, kama km 90. Nitalala huko na kurudi kesho. Sasa najiuliza.

1.Nitawakabili vipi hawa binti nikirudi, chukulia kuwa sikuwahi kucheka wala kutaniana nao

2. Nitajuaje baina yao watareact vp kwa ishu hii Je watatoa siri.

3. Kama vipi nitawa-organise vipi ili watunze siri.

4. Wife akijua itakuwaje.

Naombeni wadau mnipe mawazo, nifanye nini What should be the way forward.

Mojawao kanitumia massege sasa hivi “Beby umefika salama Mungu akuongoze” house girl huyo.

Facebook Comments

You might also like More from author

Leave A Reply

Your email address will not be published.