mrembo Isabela amesema mwili wake ni kwa ajili ya wazungu na si wabongo

0

 


Mrembo Isabela aliyekuwa mpenzi wa Luteni Kalama miaka kadhaa na kupigana chini mwaka jana ametoa kali kupitia ukurasa wake wa Instagram kwa kusema haya:

“@belafasta – Huu mwili mtam sana. Ni wa kut**wa na wazungu tuuuu. Wa bongo mb** zao kubwa sizitaki”

Isabela Atoa Kali.. Adai Mwili Wake ni Kwaajili ya Wazungu tu, Wabongo Wana Maumbile ya Siri Makubwa

Facebook Comments

You might also like More from author

Leave A Reply

Your email address will not be published.