Kama Una Matatizo Haya katika Mwili Wako Suluhisho Ni Kutumia Dawa Hii

CHIA SEEDS::::SUPER FOOD……….ni mbegu ndogo ndogo sana ila udogo wake umechukua maana kubwa sana…zaidi ya vyakula tunavyovifahamu kama vile maziwa.
CHIA SEEDS🍀 zina
â—‹ kiasi kikubwa cha protein
â—‹Omega 3-fatty acid
â—‹ Calcium â—‹Vitamins and
â—‹ Madini…. husaidia mfumo mzima wa mwili……kama

â– Kurekebisha kiasi cha sukari mwilini
â–  Husaidia kupunguza kemikali zinaharibu seli za mwili na kusababisha cancer
â–  Kupunguza mafuta mabaya mwilini
â–  Kujenga afya ya mwili kwa ujumla â–  Kwa wale wenzangu na mimi na wanaotaka rekebisha miili yao hii inatuhusu sana (Kuongeza mwili, kujaza misuli)…….iwe kwenye list ya vyakula vyako….. na â–  wale wenye matatizo kiafya Moyo, saratani na digestion mbaya Omega-3 ndani ya chia seeds itasaidia pia………..
Usiwe na shaka kwa kuzipata NUBUNDU AFRIKA inakuletea hadi mlangoni kwako…….wasiliana kupitia 0693330960

Facebook Comments

You might also like More from author

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Open

Close